ക​ട​മെ​ടു​പ്പു പ​രി​ധി: മു​ര​ളീ​ധ​രൻ പറഞ്ഞ കണക്ക് പ​രി​ശോ​ധി​ക്കാ​ൻ നി​ർ​ദേ​ശിച്ച് മുഖ്യമന്ത്രി

Share

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: സം​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ന്‍റെ ക​ട​മെ​ടു​പ്പു പ​രി​ധി സം​ബ​ന്ധി​ച്ചു കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി വി. ​മു​ര​ളീ​ധ​ര​ൻ അ​വ​ത​രി​പ്പി​ച്ച ക​ണ​ക്ക് ആ​ധി​കാ​രി​ക​മാ​ണോ​യെ​ന്നു പ​രി​ശോ​ധി​ക്കാ​ൻ ധ​ന​വ​കു​പ്പ് ഉ​ന്ന​ത ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ​ക്കു മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ന്‍റെ നി​ർ​ദേ​ശം. കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ ക​ണ​ക്കി​ൽ വ​സ്തു​ത​യു​ണ്ടോ​യെ​ന്നും യാ​ഥാ​ർ​ഥ്യ​മു​ണ്ടോ​യെ​ന്നും പ​രി​ശോ​ധി​ക്ക​ണം.

കേ​ന്ദ്ര ധ​ന​മ​ന്ത്രാ​ല​യ​ത്തോ​ട് ഇ​ക്കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ ഔ​ദ്യോ​ഗി​ക ത​ല​ത്തി​ൽ ത​ന്നെ അ​ന്വേ​ഷി​ക്ക​ണം. ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ ല​ഭി​ക്കു​ന്ന മ​റു​പ​ടി​യും വി​വ​ര​ങ്ങ​ളും അ​പ്പ​പ്പോ​ൾ ത​ന്നെ അ​റി​യി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചു.

കേ​ര​ള​ത്തി​ന്‍റെ ക​ട​മെ​ടു​പ്പു പ​രി​ധി കേ​ന്ദ്രം കു​റ​ച്ചി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്നു കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി വി. ​മു​ര​ളീ​ധ​ര​ൻ പ​റ​ഞ്ഞ​തി​നു പി​ന്നാ​ലെ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി വി​ളി​ച്ചു ചേ​ർ​ത്ത ഉ​ന്ന​ത​ത​ല യോ​ഗ​ത്തി​ലാ​ണ് നി​ർ​ദേ​ശം ന​ൽ​കി​യ​ത്. ധ​ന അ​ഡീ​ഷ​ണ​ൽ ചീ​ഫ് സെ​ക്ര​ട്ട​റി ബി​ശ്വ​നാ​ഥ് സി​ൻ​ഹ കേ​ന്ദ്ര സ​ർ​ക്കാ​രി​ൽ നി​ന് ക​ത്ത് യോ​ഗ​ത്തി​ൽ വാ​യി​ച്ച​പ്പോ​ഴാ​യി​രു​ന്നു കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ പ്ര​സ്താ​വ​ന വി​ശ​ദ​മാ​യി അ​ന്വേ​ഷി​ക്കാ​ൻ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ച​ത്.

വാ​യ്പാ പ​രി​ധി വെ​ട്ടി​ക്കു​റ​ച്ച കേ​ന്ദ്ര സ​മീ​പ​ന​ത്തി​നെ​തി​രേ കേ​ര​ളം പ​ര​സ്യ​മാ​യ പ​ട​യൊ​രു​ക്ക​ത്തി​ന് ത​യാ​റെ​ടു​ക്കു​ന്ന​തി​ന്‍റെ സൂ​ച​ന കൂ​ടി​യാ​ണ് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ അ​ധ്യ​ക്ഷ​ത​യി​ൽ ചേ​ർ​ന്ന ഉ​ന്ന​ത​ത​ല​യോ​ഗം. കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ന്‍റെ മ​റു​പ​ടി ല​ഭി​ച്ച ശേ​ഷ​മാ​കും സം​സ്ഥാ​നം സ്വീ​ക​രി​ക്കു​ന്ന തു​ട​ർ ന​ട​പ​ടി​യി​ൽ തീ​രു​മാ​ന​മെ​ടു​ക്കു​ക​യു​ള്ളു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *