സാമ്പത്തിക തട്ടിപ്പ്: പ്ര​വീ​ൺ റാ​ണ പോലീസ് പി​ടി​യി​ൽ

Share

കൊ​ച്ചി: സേ​ഫ് ആ​ന്‍​ഡ് സ്ട്രോം​ഗ് നി​ക്ഷേ​പ ക​മ്പ​നി വ​ഴി കോ​ടി​ക്ക​ണ​ക്കി​ന് രൂ​പ​യു​ടെ ത​ട്ടി​പ്പ് ന​ട​ത്തി​യ പ്ര​വീ​ണ്‍ റാ​ണ അ​റ​സ്റ്റി​ൽ. കോ​യ​മ്പ​ത്തൂ​രി​ൽ നി​ന്നാ​ണ് ഇ​യാ​ൾ പി​ടി​യി​ലാ​യ​ത്. ജ​നു​വ​രി ആ​റ് മു​ത​ൽ ഒ​ളി​വി​ലാ​യി​രു​ന്നു റാ​ണ.

നി​ക്ഷേ​പ ത​ട്ടി​പ്പി​ല്‍ റാ​ണ​യ്ക്കെ​തി​രെ 18 കേ​സു​ക​ളാ​ണ് തൃ​ശൂ​ര്‍ പോ​ലീ​സ് ര​ജി​സ്റ്റ​ർ ചെ​യ്തി​ട്ടു​ള്ള​ത്. 48% വ​രെ പ​ലി​ശ വാ​ഗ്ദാ​നം ചെ​യ്താ​യി​രു​ന്നു ഇ​യാ​ള്‍ ത​ട്ടി​പ്പ് ന​ട​ത്തി​യ​ത്. പ​ല​രി​ല്‍ നി​ന്നും ഒ​രു​ല​ക്ഷം മു​ത​ല്‍ 20 ല​ക്ഷം രൂ​പ വ​രെ ഇ​യാ​ള്‍ ത​ട്ടി​യെ​ടു​ത്തി​ട്ടു​ള്ള​താ​യാ​ണ് പ​രാ​തി​ക​ള്‍.

നേ​ര​ത്തെ, റാ​ണ​യ്ക്കാ​യി പോ​ലീ​സ് ലു​ക്ക് ഔ​ട്ട് നോ​ട്ടീ​സ് ഇ​റ​ക്കി​യി​രു​ന്നു. രാ​ജ്യ​ത്തെ എ​ല്ലാ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ലേ​ക്കും റാ​ണ​യു​ടെ പാ​സ്പോ​ര്‍​ട്ട് ന​മ്പ​റും വി​ശ​ദാം​ശ​ങ്ങ​ളും കൈ​മാ​റി​യി​രു​ന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *