ഡ​ൽ​ഹി ക​ലാ​പ കേ​സ്: വി​ദ്യാ​ർ​ഥി നേ​താ​വ് ഉ​മ​ർ​ഖാ​ലി​ദി​നെ വെ​റു​തെ​വി​ട്ടു

Share

ന്യൂ​ഡ​ൽ​ഹി: ഡ​ൽ​ഹി ക​ലാ​പ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട ഒ​രു കേ​സി​ൽ മു​ൻ ജെ​എ​ൻ​യു വി​ദ്യാ​ർ​ഥി നേ​താ​വ് ഉ​മ​ർ​ഖാ​ലി​ദി​നെ വെ​റു​തെ​വി​ട്ടു. ചാ​ന്ദ് ബാ​ഗി​ലെ ക​ല്ലേ​റ് കേ​സി​ലാ​ണ് വെ​റു​തെ​വി​ട്ട​ത്. മ​റ്റൊ​രു വി​ദ്യാ​ർ​ഥി ഖാ​ലി​ദ് സൈ​ഫി​യേ​യും കോ​ട​തി വെ​റു​തെ​വി​ട്ടു.

ഇ​രു​വ​ർ​ക്കു​മെ​തി​രെ ക​ലാ​പ​ത്തി​ലെ വി​ശാ​ല ഗൂ​ഢാ​ലോ​ച​ന കേ​സ് നി​ല​വി​ലു​ണ്ട്. ഡ​ൽ​ഹി​യി​ലെ ക​ർ​ക്ക​ർ​ദൂ​മ കോ​ട​തി​യാ​ണ് ഇ​വ​രെ വെ​റു​തെ​വി​ട്ട​ത്.

എ​ന്നാ​ൽ യു​എ​പി​എ കേ​സി​ൽ ജാ​മ്യം ല​ഭി​ക്കാ​ത്ത​തി​നാ​ൽ ഇ​രു​വ​രും ജു​ഡീ​ഷ​ൽ ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ൽ തു​ട​രും. 2020 ഫെ​ബ്രു​വ​രി 25 ന് ​ഡ​ൽ​ഹി​യി​ലെ ഖ​ജൂ​രി ഖാ​സ് പോ​ലീ​സ് ആ​ണ് ഇ​രു​വ​ർ​ക്കു​മെ​തി​രെ കേ​സെ​ടു​ത്ത​ത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *