ന​ടി​യെ ആ​ക്ര​മി​ച്ച കേ​സ്: സെ​ഷ​ന്‍​സ് കോ​ട​തി​ക്ക് പ​രി​ഗ​ണി​ക്കാ​ന്‍ അ​ധി​കാ​ര​മി​ല്ലെ​ന്ന് പ്രോ​സി​ക്യൂ​ഷ​ന്‍

Share

കൊ​ച്ചി: ന​ടി​യെ ആ​ക്ര​മി​ച്ച കേ​സ് സെ​ഷ​ന്‍​സ് കോ​ട​തി​ക്ക് പ​രി​ഗ​ണി​ക്കാ​ന്‍ അ​ധി​കാ​ര​മി​ല്ലെ​ന്ന് പ്രോ​സി​ക്യൂ​ഷ​ന്‍. കേ​സ് സെ​ഷ​ന്‍​സ് കോ​ട​തി പ​രി​ഗ​ണി​ക്ക​രു​തെ​ന്ന് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് അ​തി​ജീ​വി​ത​യും കോ​ട​തി​യെ സ​മീ​പി​ച്ചു.

തു​ട​ര്‍ വി​സ്താ​ര ന​ട​പ​ടി​ക​ള്‍​ക്കാ​യി കേ​സ് ഇ​ന്ന് എ​റ​ണാ​കു​ളം പ്രി​ന്‍​സി​പ്പ​ല്‍ സെ​ഷ​ന്‍​സ് കോ​ട​തി​യി​ല്‍ എ​ത്തി​യ​പ്പോ​ഴാ​ണ് അ​തി​ജീ​വി​ത​യും പ്രോ​സി​ക്യൂ​ഷ​നും ഇ​ക്കാ​ര്യം ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി​യ​ത്. സെ​ഷ​ന്‍​സ് കോ​ട​തി ജ​ഡ്ജി ഹ​ണി എം.​വ​ര്‍​ഗീസി​ന് മു​ന്നി​ല്‍ ഇ​രു​കൂ​ട്ട​രും ഇ​തു​സം​ബ​ന്ധി​ച്ച അ​പേ​ക്ഷ സ​മ​ര്‍​പ്പി​ച്ചു.

കേ​സി​ല്‍ വാ​ദം കേ​ള്‍​ക്കാ​ന്‍ ഹൈ​ക്കോ​ട​തി അ​നു​മ​തി ന​ല്‍​കി​യ​ത് എ​റ​ണാ​കു​ളം സി​ബി​ഐ കോ​ട​തി​ക്കാണ്. ഇ​ത് ഇ​പ്പോ​ള്‍ എ​റ​ണാ​കു​ളം പ്രി​ന്‍​സി​പ്പ​ല്‍ സെ​ഷ​ന്‍​സ് കോ​ട​തി​ക്ക് കൈ​മാ​റി​യി​രി​ക്കു​ന്ന ന​ട​പ​ടി നി​യ​മ​പ​ര​മാ​യി ശ​രി​യ​ല്ലെ​ന്നു ഹ​ര്‍​ജി​യി​ല്‍ പ​റ​യു​ന്നു.

ജോ​ലി​ഭാ​രം കാ​ര​ണം പ്രി​ന്‍​സി​പ്പ​ല്‍ സെ​ഷ​ന്‍​സ് കോ​ട​തി​ക്ക് കേ​സ് കൈ​മാ​റാ​ന്‍ ക​ഴി​യി​ല്ലെ​ന്ന് ഹൈ​ക്കോ​ട​തി നേ​ര​ത്തെ നി​ല​പാ​ടെ​ടു​ത്ത​തും പ്രോ​സി​ക്യൂ​ഷ​ന്‍ ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി. കേ​സ് ഫ​യ​ല്‍ ഏ​ത് കോ​ട​തി​യു​ടെ അ​ധി​കാ​ര​പ​രി​ധി​യി​ലെ​ന്ന് തീ​രു​മാ​നി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും പ്രോ​സി​ക്യൂ​ഷ​ന്‍ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു. ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ല്‍ പ്ര​തി​ക​ളു​ടെ നി​ല​പാ​ട​റി​യി​ക്കാ​ന്‍ സ​മ​യം ന​ല്‍​കി​യ കോ​ട​തി കേ​സ് 11-ലേക്ക് മാറ്റി.

നി​ല​വി​ല്‍ വി​ചാ​ര​ണ ന​ട​ത്തി​യ സിബിഐ പ്ര​ത്യേ​ക ജ​ഡ്ജി​യാ​യി​രു​ന്ന ഹ​ണി എം.​ വ​ര്‍​ഗീ​സ് സ്ഥാ​ന​ക്ക​യ​റ്റം ല​ഭി​ച്ച് സെ​ഷ​ന്‍​സ് ജ​ഡ്ജി​യാ​യ​തി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്നാ​ണ് കേസിന്‍റെ വിചാരണയും കോ​ട​തി മാ​റ്റം. അ​തേ​സ​മ​യം സെ​ഷ​ന്‍​സ് കോ​ട​തി​യി​ലേ​ക്ക് കേ​സ് മാ​റ്റ​രു​തെ​ന്നാ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് ന​ടി ഹൈ​ക്കോ​ട​തി​യി​ല്‍ അ​പേ​ക്ഷ ന​ല്‍​കി​യെ​ങ്കി​ലും അ​നു​വ​ദി​ച്ചി​രു​ന്നി​ല്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *