കോവിഡ്: കാര്യവട്ടം ക്യാമ്പസിലെ പിജി ഹോസ്റ്റല്‍ അടച്ചു

Share

തിരുവനന്തപുരം: കാര്യവട്ടം ക്യാമ്പസിലെ പി ജി ഹോസ്റ്റല്‍ അടച്ചു. ഹോസ്റ്റലില്‍ കോവിഡ് ക്ലസ്റ്റര്‍ രൂപപ്പെട്ടതിനെ തുടര്‍ന്നാണ് നടപടി. ഇന്ന് മുതല്‍ രണ്ടാഴ്ചത്തേക്കാണ് ഹോസ്റ്റല്‍ അടച്ചത്. രണ്ടാഴ്ചക്കാലം പിജി ക്ലാസുകള്‍ ഓണ്‍ലൈന്‍ ആയി നടത്തുമെന്ന് അധികൃതര്‍ അറിയിച്ചു.

തിരുവനന്തപുരത്തെ ഫാര്‍മസി കോളജിലും മെഡിക്കല്‍ കോളജിലും കോവിഡ് ക്ലസ്റ്റര്‍ രൂപപ്പെട്ടിരുന്നു. ന്യൂ ഇയര്‍ പാര്‍ട്ടിയില്‍ പങ്കെടുത്ത നാല്‍പ്പത് ഫാര്‍മസി കോളജ് വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു. ഇതേത്തുടര്‍ന്ന് കോളജ് അടച്ചു.

കോവിഡ് വ്യാപനം രൂക്ഷമായ പശ്ചാത്തലത്തില്‍ തിരുവനന്തപുരത്ത് കൂടുതല്‍ നിയന്ത്രണം ഏര്‍പ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. ജില്ലയില്‍ പൊതുയോഗങ്ങളും ഒത്തുചേരലുകളും നിരോധിച്ചിട്ടുണ്ട്. ജില്ലയില്‍ ഇന്നലെ 3917 പേര്‍ക്കു കൂടി കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. 511 പേര്‍ രോഗമുക്തരായി. 36.8 ശതമാനമാണു ടെസ്റ്റ് പോസിറ്റിവിറ്റി നിരക്ക്. രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ച 24,878 പേര്‍ ചികിത്സയിലുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *