കൂ​ലി​പ്പ​ണി​ക്കാ​രെ​യും വീ​ട്ടു​ജോ​ലി​ക്കാ​രെ​യും ത​ട​യ​രുത്: പോ​ലീ​സി​നു മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ നിർദേശം

Share

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: കൂ​ലി​പ്പ​ണി​ക്കാ​ര്‍, വീ​ട്ടു​ജോ​ലി​ക്കാ​ര്‍ മു​ത​ലാ​യ​വ​രു​ടെ യാ​ത്ര ത​ട​സ​പ്പെ​ടു​ത്ത​രു​തെ​ന്നു പോ​ലീ​സി​നു നി​ര്‍​ദേ​ശം ന​ല്‍​കി​യ​താ​യി മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ന്‍. വ​ന്‍​കി​ട നി​ര്‍​മാ​ണ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​ങ്ങ​ള്‍ ന​ട​ക്കു​ന്ന സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ജോ​ലി​ക്കാ​ര്‍​ക്ക് സ​മീ​പ പ്ര​ദേ​ശ​ത്തു​ത​ന്നെ താ​മ​സ​സൗ​ക​ര്യം ഒ​രു​ക്കേ​ണ്ട ചു​മ​ത​ല ഉ​ട​മ​സ്ഥ​ര്‍​ക്ക് ഉ​ണ്ട്.

ഇ​ത്ത​രം സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ജോ​ലി ചെ​യ്യു​ന്ന​വ​രു​ടെ യാ​ത്ര ഒ​ഴി​വാ​ക്കാ​നാ​ണ് ഇ​ത്. താ​മ​സ​സൗ​ക​ര്യം ഒ​രു​ക്കാ​ന്‍ ക​ഴി​യി​ല്ലെ​ങ്കി​ല്‍ ജോ​ലി​ക്കാ​ര്‍​ക്ക് യാ​ത്ര ചെ​യ്യാ​നാ​യി വാ​ഹ​ന സൗ​ക​ര്യം ഏ​ര്‍​പ്പെ​ടു​ത്ത​ണം. ന​ട​പ്പ്, ഓ​ട്ടം, വി​വി​ധ​ത​രം കാ​യി​ക​വി​നോ​ദ​ങ്ങ​ള്‍ മു​ത​ലാ​യ വ്യാ​യാ​മ മു​റ​ക​ള്‍​ക്കാ​യി പൊ​തു​സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ള്‍ ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്കു​ന്ന​ത് ക​ര്‍​ശ​ന​മാ​യി ഒ​ഴി​വാ​ക്ക​ണം.

പൊ​തു​സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ല്‍ പോ​കു​ന്ന​വ​ര്‍ ര​ണ്ട് മാ​സ്ക് ധ​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന നി​ര്‍​ദേ​ശം കൃ​ത്യ​മാ​യി പാ​ലി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നു മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി അ​ഭ്യ​ര്‍​ഥി​ച്ചു. ര​ണ്ട് മാ​സ്ക് ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്കു​ന്ന​വ​ര്‍ ആ​ദ്യം സ​ര്‍​ജി​ക്ക​ല്‍ മാ​സ്കും പു​റ​മെ തു​ണി മാ​സ്കു​മാ​ണ് ധ​രി​ക്കേ​ണ്ട​ത്. അ​ല്ലെ​ങ്കി​ല്‍ എ​ന്‍95 മാ​സ്ക് ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്ക​ണം- മുഖ്യമന്ത്രി പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *