‘ലജ്ജിക്കുക ഭാരതമേ’:കോ​ള​ജി​ല്‍ അ​ടി​വ​സ്ത്രം ഊ​രി ആ​ര്‍​ത്ത​വ പ​രി​ശോ​ധ​ന

Share

അ​ഹ​മ്മ​ദാ​ബാ​ദ്: കോ​ള​ജ് ഹോ​സ്റ്റ​ലി​ല്‍ 68 പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​ക​ളെ അ​ടി​വ​സ്ത്ര​മ​ഴി​ച്ച്‌ ആ​ര്‍​ത്ത​വ ദി​ന​ങ്ങ​ളി​ലാ​ണോ​യെ​ന്ന​റി​യാ​ന്‍ പ​രി​ശോ​ധ​ന നടത്തി. ഗു​ജ​റാ​ത്തി​ലെ ഭു​ജി​ലെ കോ​ള​ജി​ലാ​ണ് രാജ്യത്തിന് നാണക്കേടുണ്ടാക്കിയ സംഭവം നടന്നത്. ആ​ര്‍​ത്ത​വ​സ​മ​യ​ത്ത് അ​ടു​ക്ക​ള​യി​ലും അ​മ്ബ​ല​ത്തി​ലും വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​നി​ക​ള്‍ ക​യ​റി​യെ​ന്ന സം​ശ​യ​ത്തെ തു​ട​ര്‍​ന്നാ​ണ് പ​രി​ശോ​ധ​ന ന​ട​ത്തി​യ​ത്. ഭു​ജി​ലെ ശ്രീ ​സ​ഹ്‍​ജാ​ന​ന്ദ് ഗേ​ള്‍​സ് ഇ​ന്‍​സ്റ്റി​റ്റ്യൂ​ട്ടി​ലാ​ണ് സം​ഭ​വം.

68 ബി​രു​ദ വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​നി​ക​ള്‍​ക്കാ​ണ് പ​രി​ശോ​ധ​ന ന​ട​ത്തി​യ​ത്. ഹോ​സ്റ്റ​ലി​നു പു​റ​ത്ത് സാ​നി​റ്റ​റി നാ​പ്കി​ന്‍ ക​ണ്ട​തോ​ടെ​യാ​ണ് സം​ഭ​വ​ങ്ങ​ളു​ടെ തു​ട​ക്കം. ഇ​തി​നു പി​ന്നാ​ലെ, ഹോ​സ്റ്റ​ല്‍ വാ​ര്‍​ഡ​ന്‍ ഈ ​വി​വ​രം കോ​ള​ജ് പ്രി​ന്‍​സി​പ്പ​ലി​നെ അ​റി​യി​ച്ചു. പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​ക​ളോ​ട് കോ​ള​ജി​ന്‍റെ കോ​മ​ണ്‍ ഏ​രി​യ​യി​ലേ​ക്ക് എ​ത്താ​ന്‍‌ നി​ര്‍​ദേ​ശി​ച്ച ശേ​ഷ​മാ​യി​രു​ന്നു പ​രി​ശോ​ധ​ന.

കു​ട്ടി​ക​ളെ ഓ​രോ​രു​ത്ത​രെ​യാ​യി ശു​ചി​മു​റി​യി​ലേ​ക്ക് ക​യ​റ്റി​യ ശേ​ഷം വ​സ്ത്ര​മ​ഴി​ച്ച്‌ പ​രി​ശോ​ധി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു ചെ​യ്ത​തെ​ന്നാ​ണ് വി​വ​രം. വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​നി​ക​ള്‍ ത​ന്നെ​യാ​ണ് ഈ ​വി​വ​രം അ​റി​യി​ച്ച​ത്. പ്രി​ന്‍​സി​പ്പ​ല​ട​ക്കം നാ​ലു വ​നി​ത​ക​ള്‍ ചേ​ര്‍​ന്നാ​ണ് കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ വ​സ്ത്ര​മ​ഴി​ച്ച്‌ പ​രി​ശോ​ധ​ന ന​ട​ത്തി​യ​ത്. ആ​ര്‍​ത്ത​വ സ​മ​യ​ത്ത് മ​റ്റു പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​ക​ളു​മാ​യി ഇ​ട​പ​ഴ​കു​ന്ന​തി​നും ഇ​വി​ടെ വി​ല​ക്കു​ണ്ടെ​ന്നാ​ണ് കു​ട്ടി​ക​ള്‍ പ​റ​ഞ്ഞു.

ആ​രോ​പ​ണം പ​രി​ശോ​ധി​ച്ച്‌ ക​ര്‍​ശ​ന ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ക്കു​മെ​ന്നാ​ണ് ക്രാ​ന്തി​ഗു​രു ശ്യാ​മ​ജി കൃ​ഷ്ണ വ​ര്‍​മ്മ ക​ച്ച്‌ സ​ര്‍​വ്വ​ക​ലാ​ശാ​ല വൈ​സ് ചാ​ന്‍​സ​ല​ര്‍ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി. സം​ഭ​വ​ത്തേ​ക്കു​റി​ച്ച്‌ കു​ട്ടി​ക​ളി​ല്‍ നി​ന്ന​റി​ഞ്ഞ മാ​താ​പി​താ​ക്ക​ളാ​ണ് പോ​ലീ​സി​ല്‍ പ​രാ​തി ന​ല്‍​കി​യ​തെ​ന്നാ​ണ് വി​വ​രം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *