കൂടത്തായി കൊലപാതകം:പ്രതികളെ കസ്റ്റഡിയിൽ വിട്ടു

Share

താ​മ​ര​ശേ​രി: കൂ​ട​ത്താ​യി കൊ​ല​പാ​ത​ക​ങ്ങ​ളി​ലെ മു​ഖ്യ​പ്ര​തി ജോ​ളി ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ മൂ​ന്നു പേ​രെ താ​മ​ര​ശേ​രി കോ​ട​തി പോ​ലീ​സ് ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ൽ വി​ട്ടു. ജോ​ളി, മാ​ത്യു, പ്ര​ജി​കു​മാ​ർ എ​ന്നി​വ​രെ​യാ​ണ് ആ​റു ദി​വ​സ​ത്തെ ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ൽ വി​ട്ട​ത്.

പ​തി​നൊ​ന്ന് ദി​വ​സം ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ൽ വി​ട്ടു​ന​ൽ​ക​ണ​മെ​ന്നാ​ണ് അ​ന്വേ​ഷ​ണ​സം​ഘം ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടി​രു​ന്ന​ത്. കൊ​ല​പാ​ത​ക പ​ര​മ്പ​ര​ക്ക് പി​ന്നി​ല്‍ വ​ന്‍ ആ​സൂ​ത്ര​ണ​മു​ണ്ടെ​ന്നും ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ൽ ല​ഭി​ക്കു​ന്ന​തോ​ടെ വി​ശ​ദ​മാ​യ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യ​ലും തെ​ളി​വെ​ടു​പ്പും ആ​രം​ഭി​ക്കു​മെ​ന്നും ക്രൈം​ബ്രാ​ഞ്ച് വൃ​ത്ത​ങ്ങ​ൾ അ​റി​യി​ച്ചു.

പ്ര​തി​ക​ളെ കാ​ണാ​ൻ വ​ൻ ജ​ന​ക്കൂ​ട്ട​മാ​ണ് താ​മ​ര​ശേ​രി കോ​ട​തി​ക്കു സ​മീ​പ​മെ​ത്തി​യത്. ജോ​ളി​യെ ജ​ന​ക്കൂ​ട്ടം കൂ​കി വി​ളി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *