കെവിൻ വധം: ശി​ക്ഷാ വിധി 27ന്

Share

കോ​ട്ട​യം: സം​സ്ഥാ​ന​ത്തെ നടുക്കിയ കെ​വി​ന്‍ വ​ധ​ക്കേ​സി​ലെ പ്ര​തി​ക​ള്‍​ക്കു​ള്ള ശി​ക്ഷാ വി​ധി 27ന് പറയും. കോ​ട്ട​യം പ്രി​ന്‍​സി​പ്പ​ല്‍ സെ​ഷ​ന്‍​സ് കോ​ട​തി​യു​ടേ​താ​ണ് ന​ട​പ​ടി. കെ​വി​ന്‍റെ മ​ര​ണം ദു​ര​ഭി​മാ​ന​ക്കൊ​ല​യെ​ങ്കി​ല്‍ അ​പൂ​ര്‍​വ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ അ​പൂ​ര്‍​വ​മെ​ന്ന് കാ​ണേ​ണ്ടി വ​രു​മെ​ന്ന് കോ​ട​തി വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

ശി​ക്ഷ സം​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌ അ​ഭി​ഭാ​ഷ​ക​രു​ടെ​യും പ്രോ​സി​ക്യൂ​ഷ​ന്‍റെ​യും വാ​ദം കേ​ട്ട ശേ​ഷ​മാ​ണ് വി​ധി പ​റ​യ​ല്‍ മാ​റ്റി വ​ച്ച​ത്. കേ​സി​ല്‍ വ​ധ​ശി​ക്ഷ ഒ​ഴി​വാ​ക്കു​ന്ന​തി​നു​ള്ള വാ​ദ​ങ്ങ​ളാ​ണ് പ്ര​തി​ഭാ​ഗം ഇ​ന്ന് ഉ​ന്ന​യി​ച്ച​ത്. പ്ര​തി​ക​ളു​ടെ പ്രാ​യ​വും പ‍​ശ്ചാ​ത്ത​ല​വും പ​രി​ഗ​ണി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും ഇ​വ​ര്‍ മുമ്പ് കു​റ്റ​കൃ​ത്യ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ഏ​ര്‍​പ്പെ​ട്ടി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്നും പ്ര​തി​ഭാ​ഗം വാ​ദി​ച്ചു.

അ​തേ​സ​മ​യം, അ​പൂ​ര്‍​വ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ അ​പൂ​ര്‍​വ​മാ​യ കേ​സ് എ​ന്നു പ​രി​ഗ​ണി​ച്ച്‌ പ്ര​തി​ക​ള്‍​ക്ക് പ​ര​മാ​വ​ധി ശി​ക്ഷ ന​ല്ക​ണ​മെ​ന്ന് പ്രോ​സി​ക്യൂ​ഷ​ന്‍ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.വാ​ദം ന​ട​ക്കുന്ന​തി​നി​ടെ പ്ര​തി​ക​ളി​ല്‍ പ​ല​രും പൊ​ട്ടി​ക്ക​ര​യു​ക​യും ചെ​യ്തു.

കേ​സി​ല്‍ 10 പ്ര​തി​ക​ള്‍ കു​റ്റ​ക്കാ​രാ​ണെ​ന്ന് ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം കോ​ട​തി ക​ണ്ടെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു. 14 പ്ര​തി​ക​ളി​ല്‍ നാ​ലു പേ​രെ വെ​റു​തെ വി​ടു​ക​യും ചെ​യ്തു. കെ​വി​ന്‍റെ ഭാ​ര്യ നീ​നു​വി​ന്‍റെ പി​താ​വ് ചാ​ക്കോ ജോ​ണ്‍ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ നാ​ലു പേ​രെ​യാ​ണ് വെ​റു​തെ​വി​ട്ട​ത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *